tapnow.ai

United States May HTTPS 1.3 taon Na-update
AlphaExamine · tapnow.ai
Report ID: #E81E103C Verified
83
Lubos na Ligtas
Verdict at a glance
IP Address76.76.21.21
Lokasyon ng ServerUnited States
RegistrarGoDaddy.com, LLC
Edad ng Domain1.3 taon

Anong alam namin tungkol sa tapnow.ai

Sinusuri mo man ang tapnow.ai para sa transaction, partnership o pure curiosity, makakatipid sa iyo ng ilang search ang summary ng pampublikong rekord sa ibaba.

Sa isang sulyap

Pinakamabilis na paraan upang basahin ang tapnow.ai: bansa United States, edad 1.3 taon, SSL OK, registrar GoDaddy.com, LLC.

Edad ng domain

Rehistrado ang domain ng halos 1.3 taon, na inilalagay ito sa "established" maturity bracket. Ang mas matatandang domain ay statistically less risky kaysa sa bagong rehistrado.

Certificate health

Ang sertipiko na kasalukuyang ipinapakita ng tapnow.ai ay nagre-resolve bilang: OK.

Server jurisdiction

Ang IP sa likod ng tapnow.ai ay nasa United States, sa infrastructure na binibigay ng Unknown.

Dapat mo bang pagkatiwalaan ang tapnow.ai?

Ang aming score ay puro technical. Ang mga site na may valid SSL, ilang taong history at reputable registrar ay may tendency na mag-score nang mas mataas.

Saan napupunta ang tapnow.ai

Sa scale na 0-100, ang aming awtomatikong check ay naglalagay sa tapnow.ai sa 83 — iyon ay ang "very_safe" band.

Technical na Impormasyon

IP Address
76.76.21.21
Lokasyon ng Server
United States / Walnut
ISP / Provider
Hindi Alam

SSL Certificate

SSL Certificate
May HTTPS
Nag-isyu ng SSL
R12
Valid Hanggang
2026-07-28

Registrar

Registrar
GoDaddy.com, LLC
Nirehistro Noong
2025-01-23
Mag-eexpire
2029-01-23
Edad ng Domain
1.3 taon

Mga Plus

  • Kasalukuyan ang validity window ng sertipiko
  • Accessible sa standard ports
  • Sertipiko na inilabas ng kilalang CA
  • Walang DNS hijack indicators

Mga Babala

  • Bagong rehistrado ang domain
  • Walang structured Schema.org metadata
  • Hosting sa residential/dynamic IP block

Mga Madalas Itanong

Sino ang nag-register ng tapnow.ai?
tapnow.ai ay pinapatakbo sa ilalim ng registrar na GoDaddy.com, LLC.
Anong ibig sabihin ng score?
Ang score ay nakukuwenta lamang mula sa technical signals — hindi human review.
Itinatago ba ang WHOIS information ng tapnow.ai?
Ang karamihan ng modernong registrars ay nag-aaplay ng privacy protection bilang default.
Nasa security blocklist ba ang tapnow.ai?
Walang awtomatikong blocklist hits na na-rehistro para sa tapnow.ai.
Phishing website ba ang tapnow.ai?
Hindi nagsasagawa ng visual similarity checks ang aming scanner.

This report is generated automatically from public technical signals. It is not legal or financial advice.

Vet your next domain in under 10 seconds.

No signup. No credit card. No hidden quotas.

Start a free check →